Ecommerce Imel Automation – Me yasa da Abin da za a sarrafa

Tallace-tallacen imel ya ci gaba da kasancewa mafi kyawun dandamalin tallan banki da ake samu a yau, amma yana canzawa. Ana iya yin saƙon imel ta atomatik, na musamman, akan lokaci, da kuma abin da ya dace. Babu shakka, ana buɗe su kuma ana danna su akai-akai, yana haifar da ƙarin zirga-zirga da samun kudin shiga ga kamfanin ku. Bari mu ɗan zurfafa mu tattauna menene aikin sarrafa kansa, menene fa’idodi da abubuwan da ake buƙata.

Menene Imel Automation

Ba kamar wasiƙun labarai da yaƙin neman zaɓe na lokaci ɗaya waɗanda kuke tsarawa da aika wa ɗimbin gungun mutane gaba ɗaya ba, ana kafa kamfen ɗin imel mai. A sarrafa kansa sau ɗaya sannan a isar da shi ga wani takamaiman mutum lokacin da suka dace da. A wani tsari da aka sani da ‘masu tayar da hankali’. Duk abin da kuke buƙatar yi shine ƙirƙirar abubuwan jan hankali da gudanawar aiki yayin da sarrafa kansa ke tabbatar da cewa ana aika saƙon. A da aka keɓe da zaran an cika sharuɗɗan. Mai jawowa shine cika abubuwan da ake buƙata, yayin da tafiyar aiki tsari ne na ayyukan da kayan aikin ESP ke ɗauka lokacin da abubuwan da ake buƙata.

Fa’idodin Imel Automation

Akwai abubuwa da yawa waɗanda ke shiga cikin kyakkyawan kamfen ɗin imel, amma ba ku da lokacin rubuta ɗaya ga kowane abokan cinikin ku. A lokaci guda, ba za ku iya aika saƙon imel ɗin bargo zuwa duk bayananku ba tunda abokan cinikin ku. Za su madaidaicin jerin lambar wayar wayar hannu  yi rajista idan sun sami sadarwar da ba ta dace da su ba. Ɗaya daga, Me yasa da Abin da za a sarrafa cikin mafi kyawun. Abubuwa game da sarrafa kansa ta imel. shine za ku iya bincika bayanai daga kowane yakin ku don gano abin da ke aiki mafi kyau ga kamfanin ku.

Kamfen ɗin drip ɗin imel yana da buɗaɗɗen ƙimar 80 % da ƙimar danna-ta hanyar 300 % . Kamfen ɗin ɗigo yana kiyaye jagororin ku ta hanyar isar da saƙon saƙon atomatik, saƙon imel na wani ɗan lokaci.

Idan aka kwatanta da dabara mai girman-daya-daidaiimel

madaidaicin jerin lambar wayar wayar hannu

na keɓaɓɓen zai iya haifar da ƙimar siye mafi girma na 6X . Tare da cikakkiyar wayar da kan masu amfani da ku da tsarin siyan su, hanyoyin sarrafa imel na imel suna ba ku damar keɓance sassan ku dangane da alƙaluma, zamantakewa, da bayanan ma’amala don taimaka muku da kwarin gwiwa shirya motsin tallanku na gaba.

Imel na aiki da kai yana haɓaka alamar tunowa. Gasa don hankalin abokin cinikin ku yaƙi ne tare da shagunan kan layi da yawa a cikin intanet. Tare da sarrafa kansa ta imel zaku iya ƙirƙirar daidaito tare da abokan cinikin ku kuma gina haɗin gwiwa ta hanyar aika saƙon da ya dace a daidai lokacin. Yin aiki da kai yana taimaka muku kasancewa koyaushe, dacewa, da tasiri ta haka yana haɓaka tunawa da alama.

Imel ɗin da aka aika ta atomatik

suna taimaka muku kiyaye daidaiton alamar ku. Kuna iya ciyar da ƙarin lokaci don haɓaka ingantaccen abun ciki da kiyaye alamarku daidai ga duk. Me yasa da Abin da za a sarrafa masu amfani da ku tunda ba kwa buƙatar damuwa game da tsarawa da rarraba kowane imel zuwa takamaiman masu sauraro.

4 Imel ɗin Ecommerce Dole ne-Dole ne Mai sarrafa kansa

Mun ƙirƙiri jerin imel ɗin atomatik guda huɗu waɗanda zaku iya fara aikawa yanzu don taimakawa haɓaka kasuwancin ku don farawa.

1. Imel ɗin Cart da aka watsar

Ana watsar da motocin siyayya ta kan layi a cikin 81.4 % na lokuta . Wannan kuɗi ne da yawa da suka ɓace daga abokan cinikin da ke da sha’awar kayan ku don ƙara su cikin kwandon su. An kiyasta cewa ‘yan kasuwa na kan layi za su yi asarar kusan tukwici zaku iya amfani da su a cikin saƙonnin sabuwar shekararku dala tiriliyan 4 saboda watsi da kututture, tare da ƙwararrun ƴan kasuwa suna murmurewa kusan kashi 63% na kudaden shiga da suka rasa. Shi ya sa samun tsarin watsi da keken keke, da imel ɗin watsi da keken keke, yana da mahimmanci.

Ɗauki wannan kamfen ɗin Me yasa da Abin da za a sarrafa  imel mai sarrafa

A kansa fiye da imel ɗin tunatarwa guda ɗaya don haɓaka tasiri. Yi la’akari da aika jerin imel, kuma za ku iya samun fa’ida ko da bayan kamfen ɗin ya gudana. Yi amfani da imel na farko azaman tunatarwa ta asali: sanar da abokan ciniki game da abubuwan da suka bari a cikin kwandon cinikin su. Ƙirƙiri samfurin tallan imel wanda ke ba da izini don nuna hoton samfurin. Haɗa fa’idodi masu rahusa da hanyar haɗin kai da ke jagorantar su zuwa shafin biya.

Idan mutane ba su tuba ba bayan imel ɗin farko, kuna buƙatar samar musu ƙarin abubuwan ƙarfafawa. Bada rangwame! Don sanin wace dabara ce ta fi tasiri ga masu sauraron ku, gudanar da gwajin A/B. Idan zai yiwu, ƙara hoton samfurin (s) da madaidaicin hanyar haɗi zuwa kwandon siyayya don haka masu siye za su iya gama siyan su yayin da ƙarin ƙimar ƙima yana ƙara ƙimar ku na siyarwa.

2. Saƙonnin Me yasa da Abin da za a sarrafa  Imel

Yawancin aikace-aikacen kan layi suna ba da lokacin gwaji kyauta. A don jawo hankalin masu siye zuwa samfurin samfurin kafin yin biyan kuɗi. Dole ne mutane su gane ƙimar samfuran ku yayin lokacin gwaji kafin su juya zuwa abokin. A  ciniki mai biyan kuɗi; in ba haka ba, me ya sa za su fara biya?

Don samfuran da yawa, dole ne mutum ya fara fahimtar ƙimar abun kafin haɓakawa zuwa asusun ƙima. Wannan gabaɗaya ya ƙunshi ƙirƙirar sayen gida yaƙin neman zaɓe, loda jerin masu biyan kuɗi, da rarraba shi. Yi amfani da jerin saƙon imel na atomatik waɗanda ke isa ga masu amfani bayan sun kafa asusu don ƙarfafa su su ci gaba da waɗannan matakan kuma gano ƙimar samfuranmu.

3. Maraba da Imel

Lokacin da wani ya yi rajista ga imel ɗin ku, imel ɗin farko da suke samu shine imel ɗin maraba. Kuna iya aika imel ɗin maraba ga masu amfani, amma a wannan yanayin, muna magana ne game da sababbin masu biyan kuɗi waɗanda ba su riga sun tuba ba. Maraba da imel suna jin daɗin matsakaicin buɗaɗɗen ƙimar 50 % , wanda ya fi girma fiye da buɗaɗɗen adadin imel na talla. Masu siyayya suna sauraro sosai kuma suna shiga tare da waɗannan saƙonnin, suna mai da shi kyakkyawar dama ga kasuwanci. Yawancin maziyartan gidan yanar gizon ku ba su shirya yin siya ba. Waɗannan mutanen, a gefe guda, suna da sha’awar abin da za ku bayar kuma don haka su ne ƴan takara masu dacewa don ƙarin sadarwa a cikin bege na lallashe su su saya daga baya.

Samfurin tallan imel ɗinku na farko

A yakamata ya gaishe da sabbin masu biyan kuɗi kuma ya ba da bayyani na kamfanin ku. Kwafin ya kamata ya faɗi labarin alamar ku, gami da yadda kuke keɓantacce. Abin da kuke da alaƙa da abokan ciniki. Da dalilin da ya sa ya kamata su ji daɗi. Kuna iya ƙirƙirar kumfa mai. A rahusa kuma saka shi a cikin imel ɗin idan software ɗin ecommerce ɗin ku ta ba shi damar. Ba wai kawai wannan yana ba da ƙwaƙƙwarar ƙwaƙƙwaran masu siye don siye ba. DSA har ma yana ba ku damar bin diddigin nasarar yaƙin neman zaɓe da kuma lura da yadda yake shafar tallace-tallace.

4. Jerin Nurture Email

Kula da jagora shine kyakkyawan yanayin tallan imel mai sarrafa kansa. Yana da tsari na jagorantar abokan ciniki ta kowane mataki na sake zagayowar tallace-tallace har sai sun saya. Maimakon jefa bam-bam ga abokan ciniki tare da talla na mako-mako da. Kuma mai da hankali kan rangwame kawai, la’akari da yadda zaku iya ba da ƙima a wajen yaƙin neman zaɓe.

Abokan biyan kuɗi daidaikun mutane ne na gaske

Ee, mutane na iya son kayanka, amma akwai abubuwa da yawa da za ku iya yi don taimaka musu. Wannan yana taimaka muku ficewa daga gasar kuma ku sanya kanku a matsayin jagorar tunani a fagen ku. Kuna iya haɗa abubuwa a cikin waɗannan imel ɗin, amma kar ku sanya su babban fifiko. Madadin haka, mayar da hankali kan kayan da ke da amfani ga masu biyan kuɗin ku kuma baya gasa da alamar ku (watau, kar ku tallata abokan hamayyar ku).

Takaitawa

Imel na aiki da kai na iya zama kamar baƙon baki. Amma tare da dacewa da fasaha ta atomatik da ƙwararru a wurin, za a shirya duk kamfen ɗinku cikin ɗan lokaci. Ka tuna cewa da zarar ka fara, mafi kyau. Imel ta atomatik da kasuwancin e-commerce suna da kyau kamar tagwayen harshen wuta, kuma muna fatan wannan labarin zai taimaka muku kunna walƙiya! Abu ɗaya da ya kamata ku tuna – tabbatar da cewa duk samfuran ku samfuran imel ne na html don tabbatar.

Scroll to Top